Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh kho xưởng và bãi xe mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, quận 12, TPHCM

Ngày đăng: 12/02/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh kho xưởng và bãi xe mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, quận 12, TPHCM.
Địa chỉ: 301/14 đường Tô Ngọc Vân, phường Thạnh Xuân, quận 12, TPHCM.

- Diện tích: 1400m2.
- Giá bán: 75 tỷ.

- Kho xưởng và bãi xe đang cho thuê thu nhập 70 triệu/ tháng.
- Vị trí: Cách Quốc Lộ 1A 200m.
- Thích hợp làm kho trung chuyển nội thành TPHCM, Bình Dương.
- Khu vực đông dân cư, an ninh tốt.
- Gần chợ, trường học và nhiều tiện ích xung quanh..
- Thuận tiện giao thông đi lại.
- Thích hợp định cư lâu dài đầu tư sinh lời.
Tiềm năng lớn nhà đất luôn tăng theo tình hình chung của bđs, đảm bảo sinh lời.
Liên hệ SĐT: 0904385136 anh Tiến.

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

75 tỷ

1.400 m²
53,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh kho xưởng và bãi xe mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, quận 12, TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.