Tin đăng đã hết hạn.

Bán, chuyển nhượng nhà máy, nhà xưởng tiêu chuẩn Nhật,Xã Đắc Sở, Hoài Đức, Hà Nội, 26 tỷ, 1877 m2

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán, chuyển nhượng nhà máy, nhà xưởng tọa lạc tại Xã Đắc Sở, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 1877 m2, giá bán 26 tỷ VND. Nơi đây phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh và sản xuất, mang lại nhiều cơ hội phát triển cho doanh nghiệp. + Diện tích rộng rãi 1877 m2, thích hợp cho kho bãi hoặc sản xuất. + Mặt tiền rộng 24m, thuận lợi cho việc vận chuyển và giao nhận hàng hóa. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư. + Trang bị cơ sở vật chất như điều hòa, hệ thống điện nước hiện đại, đảm bảo hoạt động hiệu quả. Điểm nổi bật: - Phong thủy tốt, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh phát triển. - Mặt tiền rộng, dễ dàng thu hút khách hàng và đối tác. - Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng an tâm khi đầu tư vào bất động sản này. Địa điểm tiện ích xung quanh: Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như công viên VH-TT Yên Sở, tạo không gian thư giãn cho nhân viên và khách hàng. Giá 26 tỷ Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0374291492 và gặp Nguyễn Thị Vân.

Xem thêm

Liên hệ:

037 429 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

26 tỷ

1.877 m²
13,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán, chuyển nhượng nhà máy, nhà xưởng tiêu chuẩn Nhật,Xã Đắc Sở, Hoài Đức, Hà Nội, 26 tỷ, 1877 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.