Giá tốt - Bán nhà xưởng 554.2m2 đường Hoàng Văn Thái nối dài (Bà Nà - Suối Mơ) đi vào - Thôn Đại La

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Giá tốt - Bán nhà xưởng đường Hoàng Văn Thái nối dài (Bà Nà - Suối Mơ) đi vào - vị trí thuộc Thôn Đại La. -- + Nhà xưởng có vị trí đẹp, đường nhựa, gần các khu thương mại tự do quy hoạch sắp đến. + Lòng đường rộng 5m5. + Diện tích: 554.2m2. + Diện tích nhà xưởng xây dựng: 513.1m2. + Liên hệ Kproperty với hơn 8 năm kinh nghiệm trong việc tư vấn và khai thác BDS công nghiệp - nhà xưởng khu công nghiệp - hiện là đối tác các khu công nghiệp tại Huế, Đà Nẵng, Quảng Nam. -- Liên hệ để được tư vấn chi tiết hơn theo SDT: 0905016863 Công ty TNHH Kproperty Việt Nam. Website: https://k-property.com.vn Slogan: The best choice - The best success (Lựa chọn đúng quan trọng hơn nổ lực).

Xem thêm

Liên hệ:

090 501 ****

Vị trí bản đồ

10 tỷ

554.2 m²
18,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Hoàng Văn Thái, X. Hòa Sơn, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
0

0905016863

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá tốt - Bán nhà xưởng 554.2m2 đường Hoàng Văn Thái nối dài (Bà Nà - Suối Mơ) đi vào - Thôn Đại La - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.