Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp 2.360m² - đất 2 mặt tiền tại Hòa Phú, Hòa Vang - Đà Nẵng

Ngày đăng: 07/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp 2.360m² đất 2 mặt tiền tại Hòa Phú Hòa Vang, Đà Nẵng. + Vị trí: Xã Hòa Phú, Huyện Hòa Vang, TP. Đà Nẵng. + Tổng diện tích: 2.360m² (gồm 2 sổ riêng). - 1.000m² đất ở (ONT), còn lại đất CLN. - Hai mặt tiền đường bê tông rộng, xe tải ra vào thoải mái. - Cách đường Vành Đai Trong chỉ 20m, di chuyển thuận lợi, tiềm năng tăng giá cực cao. * Ưu điểm nổi bật: - Lô đất vuông vức nở hậu nhẹ địa thế cao ráo, không ngập nước. - Khu vực dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, gần trung tâm hành chính Hòa Phú. - Phù hợp xây kho xưởng, nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc phân lô đầu tư. - Gần UBND xã, trường học, chợ, khu du lịch Suối Hoa Núi Thần Tài, di chuyển dễ dàng ra trung tâm Đà Nẵng. Giá bán: Thương lượng trực tiếp chính chủ - giá hấp dẫn nhất tháng 10.

Xem thêm

Liên hệ:

091 468 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15 tỷ

2.360 m²
6,36 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp 2.360m² - đất 2 mặt tiền tại Hòa Phú, Hòa Vang - Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.