Tin đăng đã hết hạn.

Bán showroom Kiên Giang - vị trí đẹp, diện tích lớn, phù hợp nhiều mục đích kinh doanh

Ngày đăng: 20/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán showroom Kiên Giang - vị trí đẹp, diện tích lớn, phù hợp nhiều mục đích kinh doanh.

Địa chỉ: 223 Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Vĩnh Thanh, TP. Rạch Giá, Kiên Giang.

Thông tin chi tiết:

Diện tích lô đất: 550 m2 (11,3m x 44,83m).
Showroom: 85 m2 (6,91m x 12,3m).
Kho: 258 m2 (9,98m x 25,85m).
Sân: 30,75 m2 (6,91m x 4,45m).
Kết cấu:
Vách cao 7m, đỉnh cao 10m.
Nhà kho: 1 tầng.
Văn phòng: 2 tầng.
Pháp lý:
Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất: 03/10/2006.
Sở hữu công trình: 01/02/2007.
Tình trạng: Bàn giao ngay sau khi ký hợp đồng công chứng và đặt cọc.
Tiện ích & vị trí:

Tiếp giáp mặt tiền đường 2 làn xe, thuận tiện lưu thông xe container, xe tải.
Đối diện bến xe và siêu thị, khu vực đông đúc, tiềm năng kinh doanh cao.
Phù hợp làm văn phòng trưng bày sản phẩm, kho lưu trữ hàng hóa, kho cơ khí, kinh doanh dịch vụ ăn uống.
Giá bán:

Đơn giá: 39.500.000 VNĐ/m (chưa bao gồm VAT).
Tổng giá trị: [Tính theo diện tích 550 m x 39.500.000 VNĐ = 21.725.000.000 VNĐ.
Giá điện theo EVN, giá nước theo quy định Nhà nước.
Hoa hồng môi giới: Có hoa hồng cho người giới thiệu.
Hình thức giao dịch: Ký hợp đồng chuyển nhượng quyền sử dụng đất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

21,73 tỷ

550 m²
39,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
223 Trần Phú, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
MM

Mr Mẫn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán showroom Kiên Giang - vị trí đẹp, diện tích lớn, phù hợp nhiều mục đích kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.