Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà xưởng KCN Hải Phòng

Ngày đăng: 22/03/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà xưởng KCN Hải Phòng. Giá bán nhà xưởng: 68 tỷ ~ 3.600.000 USD. Thông tin nhà xưởng: Diện tích đất: 10.300 m². Diện tích xây dựng: 5.290 m². Bán bao gồm đất & nhà xưởng. Tháng 6 bàn giao hoàn toàn. Đã được phê duyệt hoàn công tháng 08/2019. Đã hoàn tất phê duyệt liên quan đến sổ đỏ. Điện: 560 kW đã đấu nối. Hiện đang cho thuê. Nhu cầu liên hệ xem xưởng: Mrs. Thủy 0948961369

Xem thêm

Liên hệ:

094 896 ****

Vị trí bản đồ

68 tỷ

10.300 m²
6,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Đông Hải 2, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
MT

Ms Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà xưởng KCN Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.