Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại Hà Trì, Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội, 14,5 tỷ, 51m2 Hot!

Ngày đăng: 20/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu kho, nhà xưởng với vị trí đắc địa tại Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội. Diện tích 51m2, giá chỉ 14,5 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho việc giao dịch. - Chiều ngang mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh. - Đường vào rộng 6m, dễ dàng tiếp cận cho xe tải và các phương tiện lớn. Kho, nhà xưởng này là lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiệu quả và thuận tiện. Với mặt tiền rộng và vị trí dễ dàng tiếp cận, tạo điều kiện thuận lợi cho hoạt động kinh doanh. Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị hỗ trợ cuộc sống hàng ngày và tạo sự thuận tiện cho nhân viên và khách hàng. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Đào Thị Thu Hiền 0987075959

Xem thêm

Liên hệ:

098 707 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

51 m²
284,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hà Trì, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐH

Đào Thị Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại Hà Trì, Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội, 14,5 tỷ, 51m2 Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.