Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, 42 tỷ, 310m2

Ngày đăng: 18/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Kho, nhà xưởng tọa lạc ở vị trí thuận lợi, với diện tích 310m2, là sự lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm mặt bằng để phát triển. + Diện tích rộng rãi 310m2, thích hợp cho nhiều loại hình sản xuất hoặc kinh doanh. + Mặt tiền 12m, dễ dàng thu hút khách hàng và đối tác. + Ngõ vào rộng 11m, thuận tiện cho xe tải ra vào. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch. + Giá bán 42 tỷ VND, rất hợp lý cho vị trí và tiềm năng phát triển. Ưu điểm: - Phong thủy tốt, phù hợp cho hoạt động sản xuất và kinh doanh. - Mặt tiền rộng, lý tưởng cho việc quảng bá thương hiệu và giao dịch. - Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng yên tâm khi đầu tư. Cách trường học, chợ, siêu thị trong bán kính 2km: - Cách trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm khoảng 1.5km. - Cách siêu thị Lộc Vừng, Thái Metro, Hapromart Trâu Quỳ khoảng 1.8km. - Cách bệnh viện đa khoa Gia Lâm khoảng 2km. Cam kết chuẩn 100 % thông tin. Liên hệ ngay với Nguyễn Nam qua số điện thoại 0912915066

Xem thêm

Liên hệ:

091 291 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

42 tỷ

1 WC
310 m²
135,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Mậu Tài, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, 42 tỷ, 310m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.