Tin đăng đã hết hạn.

[gấp] bán đất công nghiệp ninh hiệp gia lâm 2.000m lô góc 2 mặt tiền đẹp pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 15/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Cụm công nghiệp Ninh Hiệp, Gia Lâm Hà Nội. Giao thông thuận tiện, container vào tận nơi. Diện tích: 2.000m² Lô góc 2 mặt tiền, thế đất vuông vắn, dễ thiết kế xưởng hoặc chia nhỏ đầu tư. Giá bán: 12 triệu/m² Tổng giá 24 tỷ (có thương lượng) Giá hợp lý trong khu vực công nghiệp đang phát triển mạnh. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giao dịch nhanh chóng, sang tên ngay. Hạ tầng hoàn chỉnh: Điện 3 pha, nước sạch đầy đủ Khu vực tập trung nhiều nhà máy, xưởng lớn đang hoạt động Phù hợp làm kho xưởng, logistics hoặc đầu tư dài hạn. Liên hệ ngay để xem đất thực tế và thương lượng chính chủ! Hotline: 0912686770 Hiệp #BanDatCongNghiepGiaLam #DatCongNghiepNinhHiep #KhoXuongHaNoi #DatGiaReHaNoi

Xem thêm

Liên hệ:

091 268 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

23 tỷ

2.000 m²
11,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Ninh Hiệp, X. Ninh Hiệp, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0912686770

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [gấp] bán đất công nghiệp ninh hiệp gia lâm 2.000m lô góc 2 mặt tiền đẹp pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.