Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng 25.000m. khu công nghiệp Hải Sơn. Đức Hoà. Long An

Ngày đăng: 14/04/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng khu công nghiệp Hải Sơn. Đức hoà -Long An. Diện tích khuôn viên : 25.000m2. Toạ lạc góc 3 mặt tiền Đất đóng thuế 1 lần. Thời hạn sử dụng 2058 diện tích xây dựng 1700m văn phòng,nhà kho ,nhà ăn cho công nhân Hệ thống PCCC thẩm duyệt theo quy định.. - điện 1.000kva. hồ xử lý nước thải. - tiếp nhận nhiều ngành nghề, ...điện tử, may mặc.. gỗ Giá bán : 170tỷ . thương lượng LH: 0906628538 0906628538Ah Mẩn

Xem thêm

Liên hệ:

090 662 ****

Vị trí bản đồ

170 tỷ

25.000 m²
6,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng 25.000m. khu công nghiệp Hải Sơn. Đức Hoà. Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.