Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Xưởnng Trong KCN Đức Hòa Long An, DT 25.000m2(2,5ha), Giá 168 Tỷ

Ngày đăng: 03/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Xưởnng Trong KCN Đức Hòa Long An, DTKV 25.000m2(2,5ha), Xây Dựng 13.000m2(1,3ha), Có Văn Phòng, Trạm Điện...Tiện Đầu Tư Cho Thuê, Sản Xuất... Giá 168 Tỷ. Lh Mr Quyền 0903639788

Xem thêm

Liên hệ:

090 363 ****

Vị trí bản đồ

168 tỷ

25.000 m²
6,72 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Xưởnng Trong KCN Đức Hòa Long An, DT 25.000m2(2,5ha), Giá 168 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.