Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng 20.000m2 tại KCN Hải Sơn Tân Đô, Đức Hòa, Long An giá 155 tỷ - điện 1000kva, PCCC tự động

Ngày đăng: 21/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán xưởng trong KCN Hải Sơn Tân Đô, Đức Hòa, Long An. - Tổng diện tích đất 20.000m2, rộng 107m x 185m. - Diện tích xưởng 13.000m2, gồm 4 nhà xưởng và văn phòng, và các công trình phụ trợ. - Trạm điện 1000kva. - PCCC tự động. - Pháp lý đầy đủ, phòng cháy nghiệm thu, nhà máy hoàn công, giấy phép môi trường, chủ trương đầu tư... - Đất thuê 50 năm trả tiền một lần, thời hạn 2058. - Ngân hàng hỗ trợ 70%. - Giá bán 155 tỷ, hóa đơn thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 526 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 107m

Vị trí bản đồ

155 tỷ

20.000 m²
7,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng 20.000m2 tại KCN Hải Sơn Tân Đô, Đức Hòa, Long An giá 155 tỷ - điện 1000kva, PCCC tự động - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.