Tin đăng đã hết hạn.

Bán 70.000m2 đất SKC Long An, đất đã san lấp, đóng tiền một lần đến 2068 - giá cực tốt 1,1tr/m2

Ngày đăng: 13/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất SKC Long An, đất đã san lấp, đóng tiền một lần đến 2068, NH hỗ trợ vay 70%. - Diện tích: 70.000 m². - Kích thước: Mặt tiền 420 m 150 m. - Pháp lý: Đất thuê Nhà nước trả tiền một lần đến năm 2068. - Hiện trạng: Đã san lấp, sẵn sàng xây dựng. - Giá bán cực tốt: 1.100.000 VNĐ/m². - Thích hợp xây dựng nhà xưởng, kho bãi, sản xuất đa ngành nghề. - Tiềm năng gia tăng giá trị mạnh mẽ trong tương lai.

Xem thêm

Liên hệ:

097 511 ****

Vị trí bản đồ

77 tỷ

70.000 m²
1,1 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 70.000m2 đất SKC Long An, đất đã san lấp, đóng tiền một lần đến 2068 - giá cực tốt 1,1tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.