Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng xưởng KCN Tân Đô, Đức Hòa, Long An 14.008m2 giá 120 tỷ - pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 12/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng xưởng KCN Tân Đô, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An. 1/ Diện tích: - Diện tích đất (SxDxR): 14.008m2, rộng 55, dài 255m. - Diện tích xưởng: 8900m2 gồm xưởng 1 diện tích 4452m2, rộng 42m, dài 106m, cao 8 - 12m, xưởng 2 diện tích 4452m2, rộng 42m, dài 106m, cao 8 - 12m. - Văn phòng bên trong xưởng. 2/ Tiện ích: - Đường xe container 24h, hạ tầng hoàn thiện. - Xử lý nước thải KCN, vị trí đẹp. - Khuôn viên riêng biệt. - Liền kề TPHCM, dễ tuyển công nhân. - Trạm điện 2000kva. - PCCC tự động, nghiệm thu. 3/ Pháp lý: - Thời hạn sử dụng: 31/03/2058. - Hình thức: Chuyển nhượng 100% cổ phần. - DMT môi trường: Đa ngành nghề, Theo quy định khu công nghiệp. - Nguồn gốc đất: Đất Nhà Nước giao trả tiền một lần của khu công nghiệp tân đô thời hạn 50 năm. 4/ Giá bán, thanh toán, ưu đãi. - Giá bán: 120 tỷ. - Thanh toán: Thoả thuận. - Ưu đãi: Thuế TNDN miễn 2, giảm 4. - Vùng lương: 1.

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

120 tỷ

14.008 m²
8,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Khu công nghiệp Tân Đô, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0906717572

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng xưởng KCN Tân Đô, Đức Hòa, Long An 14.008m2 giá 120 tỷ - pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.