Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng 2300m2 xây full, cách TL 10 tầm 800m, giá 24 tỷ, đường xe công, giáp ranh Bình Chánh

Ngày đăng: 22/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Chủ cần bán nhanh xưởng 2300m2 thuộc Đức Hòa Hạ Đức Hòa Long An, cách Tỉnh Lộ 10 tầm 800m, đường xe tải xe công chạy ok. - Xưởng xây full đang cho thuê. - Giá 24 tỷ TL. - Sổ hồng riêng sang tên ngay. - Liên hệ 0904568367

Xem thêm

Liên hệ:

090 456 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

24 tỷ

2.300 m²
10,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 10, X. Đức Hòa Hạ, H. Đức Hòa, T. Long An
NP

Nguyễn Văn Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng 2300m2 xây full, cách TL 10 tầm 800m, giá 24 tỷ, đường xe công, giáp ranh Bình Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.