Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng + đất mặt tiền TL824 Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Chính chủ gửi: Bán nhà xưởng + đất mặt tiền TL824 Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An. - Diện tích khuôn viên: 24.736m² (2,4736 ha). - Mặt tiền: 52,3m mặt hậu: 107m chiều dài: 294m. - Đất thổ cư: 2.821m² + Đất sản xuất kinh doanh: 10.430m² (sổ 2055 - 2057). - Đất cây lâu năm: 11.485m² (sổ 2033). Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Tỉnh lộ 824, Xã Hữu Thạnh, Huyện Đức Hòa, Long An. Cách ngã 3 Tỉnh Lộ 10 & TL824: 6km (lên cao tốc SG Trung Lương). Cách dự án Nam Long Waterpoint: ~6km (cùng trục đường). Đối diện KDC biệt thự Long An & gần nhiều dự án lớn đang phát triển. Cách ranh giới TP. HCM Long An: ~1km. Liền kề Nhà máy Liên Á, gần Đại lộ Nguyễn Văn Linh Diamond City. Hiện trạng & tiện ích: Nhà xưởng kiên cố, độc lập (có ép cọc). Nền đất san lấp hoàn chỉnh, cao ngang mặt đường TL824. Hệ thống thoát nước nội bộ. Điện 3 pha 400KVA, có trạm riêng. Nhà xưởng 6.000m², 1 biệt thự 250m² (tất cả công trình có giấy phép XD). Ngay nút quay đầu, xe container ra vào thuận tiện. Đất nằm trong quy hoạch chung của TP. Tân An, Long An. Giá bán: 110 tỷ có thương lượng (~ 4 triệu 446 nghìn / m2). Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ Thành. Zalo: 0981317377 Di động: 0981317377

Xem thêm

Liên hệ:

098 131 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 52,3m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

110 tỷ

24.736 m²
4,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 824, X. Hựu Thạnh, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0981317377

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng + đất mặt tiền TL824 Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.