Tin đăng đã hết hạn.

bán kho 822m2 mt đường TL 823 xác KCN ĐỨC HÒA III. GIÁ 9 TỶ TL

Ngày đăng: 18/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- chủ cần bán đất cộng kho trên đất thuộc đức lập thượng đức hòa long an , gần KCN đức hòa 3, giáp ranh tp hcm - diện tích 822m2 ngang 12,5 x 74 , diện tích kho 300m2 , trên đất có nền, xây tường 2 bên - quy hoạch full đất SKC , hiện trạng đang là đất lúa, chủ đang xin 500m2 đất SKC - giá bán 9 tỷ tl - mặt tiền đường nhựa tỉnh lộ 823 rộng 30m - sổ hồng riêng - liên hệ 0904568367

Xem thêm

Liên hệ:

090 456 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

9 tỷ

822 m²
10,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 823, X. Đức Lập Thượng, H. Đức Hòa, T. Long An
NP

Nguyễn Văn Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết bán kho 822m2 mt đường TL 823 xác KCN ĐỨC HÒA III. GIÁ 9 TỶ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.