Tin đăng đã hết hạn.

BÁN NHÀ XƯỞNG HÒA KHÁNH TÂY, LONG AN, Tổng diện tích 4300m2 giá 44 tỷ

Ngày đăng: 01/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ XƯỞNG HÒA KHÁNH TÂY, LONG AN - Dt : 4300m2 - Đường xe cont thoải mái - Xưởng hiện hữu khai thác được ngay. - Trên đất có 1 nhà xưởng . - 1 nhà Vp 5x12 - Ngang mặt tiền 40m - Khu vực phù hợp đa ngành nghề - Đã hoàn công xưởng, có giấy pccc - Giá bán : 44ty còn tl

Xem thêm

Liên hệ:

088 638 ****

Vị trí bản đồ

44 tỷ

4.300 m²
10,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 823, X. Hòa Khánh Tây, H. Đức Hòa, T. Long An
BD

Bộ Phân Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN NHÀ XƯỞNG HÒA KHÁNH TÂY, LONG AN, Tổng diện tích 4300m2 giá 44 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.