Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại Tân Bình, Đồng Xoài, Bình Phước, giá siêu hời 5 tỷ, 600m2

Ngày đăng: 07/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại Phường Tân Bình, Đồng Xoài, Bình Phước, kho, nhà xưởng này có diện tích 600m2, phù hợp cho nhiều hoạt động kinh doanh và sản xuất.

- Diện tích rộng rãi 600m2, phù hợp với nhiều mục đích sử dụng.
- Mặt tiền rộng 18m, thuận lợi cho việc kinh doanh và vận chuyển hàng hóa.
- Ngõ vào rộng 8m, xe tải ra vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Điểm nổi bật:
- Mặt tiền rộng, lý tưởng cho các hoạt động thương mại.
- Ngõ vào rộng, thuận tiện cho xe cộ, dễ dàng vận chuyển hàng hóa.
- Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng.

Tiện ích xung quanh:
- Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 327 Lê Quý Đôn, tạo điều kiện thuận lợi cho việc mua sắm.
- Gần các trường học như Trường THCS Tân Xuân, Trung tâm giáo dục thường xuyên tỉnh Bình Phước, phục vụ nhu cầu giáo dục.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0944770777 với Phú Qúy.

Xem thêm

Liên hệ:

094 477 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5 tỷ

600 m²
8,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại Tân Bình, Đồng Xoài, Bình Phước, giá siêu hời 5 tỷ, 600m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.