Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng đường Hồ Xuân Hương, p.Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước. DT: 31,7mx68m (SKC). Giá 11 tỷ

Ngày đăng: 28/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng mặt tiền đường Hồ Xuân Hương, phường Tân Phú, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
DT: 31,7m x 68m (1007,7m2)
Đất SKC
- Đất hình đa giác. Tọa lạc mặt tiền đường Hồ Xuân Hương (đường rộng 24m, ở giữa có giải phân cách, mỗi bên trải nhựa rộng 12m). Cách đường N16 KDC Cao Su Đồng Phú khoảng 400m, cách đường ĐT 741 khoảng 550m, cách đường Hùng Vương khoảng 1km.
*Tài sản gồm: 01 Nhà điều hành và 01 xưởng gỗ phế phẩm (Tổng DTXD: 600m2, DT sàn 600m2)
- Nhà điều hành (01 trệt)
+ Kết cấu: Nền lót gạch, tường sơn nước, cửa gỗ, trần thạch cao + gỗ, mái tôn
+ CLCL: 80%
- Xưởng gỗ phế phẩm (01 trệt):
+ Kết cấu: Cột kèo sắt, phía trước làm vách tôn, xung quanh xây gạch 01 phần, nền xi măng, mái tôn.
+ CLCL: 70%
Giá bán: 11 tỷ
Liên hệ: 0357777186
Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

035 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 31,7m

Vị trí bản đồ

11 tỷ

1.007 m²
10,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng đường Hồ Xuân Hương, p.Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước. DT: 31,7mx68m (SKC). Giá 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.