Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất kho bãi, hàng hoá trung chuyển. Đường 15m

Ngày đăng: 03/12/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán 1.500m2 full ODT đường 15m. Làm kho bãi trung chuyển hàng hoá quá đẹp! Diện tích: 1.500m2 thổ cư 100%. Đường 15m, xe công ra vào thoải mái. Sổ đỏ sang tên ngay. Phù hợp: Kho bãi, bãi xe, xưởng, trung chuyển hàng hóa. Giá chỉ 1X tỷ quá rẻ so với khu vực!

Xem thêm

Liên hệ:

070 526 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

1.500 m²
12,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất kho bãi, hàng hoá trung chuyển. Đường 15m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.