Tin đăng đã hết hạn.

Ban gấp xưởng 7000m2, full skc, tân đông hiệp,tp. hồ chí minh. giá 79,9 tỷ

Ngày đăng: 15/10/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

XB 061 BAN GẤP XƯỞNG 7000M2, FULL SKC, TÂN ĐÔNG HIỆP,TP. HỒ CHÍ MINH. GIÁ 79,9 TỶ - Diện tích: gần 7000m2. +Trong đó sẵn hơn 5000m2 xưởng. Đất đã chuyển đổi 100% lên đất SKC( đất sx phi nông nghiệp). - Kết cấu: Gồm 3 nhà xưởng có sẵn đang khai thác sx đồ nội thất gỗ xuất khẩu. Có nhà để xe nhân viên,nhà bảo vệ, khu vệ sinh... HĐ thuê tới T9/2028. - Bình điện 250kva. Sẵn pccc vách tường . * Vị trí: Xưởng cách UBND phường Tân Đông Hiệp chừng 500m, kết nối ra Mỹ Phước -Tân vạn, cụm gốm Tân Hạnh, Đồng Nai...Cách dự án khu căn hộ The Aspira (đường Nguyễn Thị Minh Khai, Tân Bình, Dĩ An cũ) chi 1 phút di chuyển * Pháp lý: Sổ riêng , đất full SKC. - Giá bán : 79,9 tỷ (Thương lượng mạnh). Liên hệ em Hướng 0328418673 để xem nhà và thương thảo ------------------------------------------- BXGROUP UY TÍN - TẬN TÂM - CHUYÊN NGHIỆP

Xem thêm

Liên hệ:

032 841 ****

Vị trí bản đồ

79,9 tỷ

7.000 m²
11,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NH

Nguyễn Quang Hướng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ban gấp xưởng 7000m2, full skc, tân đông hiệp,tp. hồ chí minh. giá 79,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.