Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán xưởng đang cho thuê 9tr/ tháng P Đông hòa, Tp HCM dt 226m giá 5,9 tỷ vị trí thuận lợi

Ngày đăng: 28/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán xưởng đang cho thuê 9tr/ tháng. Đối diện là trường THCS Bình Thắng A và Trường Cao Đẳng Đồng An. Nằm trên mặt đường rộng 8m, quy hoạch dự kiến 22m nằm giữa hai con đường lớn 30/4 và Đông Bắc. Giáp Đại Học Quốc Gia,Khu Đô Thị Bình Nguyên Dt 226m2 ODT 117.5m2 ,ngang 6.2m nở hậu 8.9m Giá bán: 5.9 tỷ hh 100tr. Lh 0338655137 gc

Xem thêm

Liên hệ:

033 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

226 m²
26,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 743A, P. Bình Thắng, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PH

Phạm Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán xưởng đang cho thuê 9tr/ tháng P Đông hòa, Tp HCM dt 226m giá 5,9 tỷ vị trí thuận lợi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.