Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền vừa xưởng vừa nhà trọ cần bán, MT Trương Văn Vĩnh

Ngày đăng: 12/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gần 1000m2 mặt tiền ngang 18 mét cực đẹp. Giá thơm: 13,9 tỷ quá rẻ luôn. Bán đất tặng nhà xưởng mặt tiền đường xe công ở thành phố Dĩ An - Bình Dương... Vị trí víp, đường nhựa thông buôn bán. LH 0908062222

Xem thêm

Liên hệ:

090 806 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

920 m²
15,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Trương Văn Vĩnh, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NC

Nguyễn Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền vừa xưởng vừa nhà trọ cần bán, MT Trương Văn Vĩnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.