Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà xưởng 721 m2, ngay chân cầu vượt Sóng Thần

Ngày đăng: 10/06/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà xưởng tại Bình Dường 1, Dĩ An, Bình Dương. Ngay QL1A, dưới chân cầu vượt Sóng Thần. Diện tích: 721 m2. Vị trí giao thoa giữa Bình Dương, thành phố Hồ Chí Minh, Đồng Nai. Mặt đường lớn, thuận tiện cho việc di chuyển đi lại. Nhà xưởng đang được cho thuê với giá 30.000.000/tháng. Giá bán: 25 tỷ. Có thương lượng cho khách hàng thiện chí. Liên hệ: 0774167778 Oanh.

Xem thêm

Liên hệ:

077 416 ****

Vị trí bản đồ

25 tỷ

721 m²
34,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. 1, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
KO

Kiều Oanh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà xưởng 721 m2, ngay chân cầu vượt Sóng Thần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.