Tin đăng đã hết hạn.

Nhà kho gần chợ Đông Hòa và BigC Go p. Đông Hòa Tp. Dĩ An

Ngày đăng: 18/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà gần chợ Đông Hòa, phường Đông Hòa, TP Dĩ An Nhà kho 14 tỷ TL- 297,4m2 (ngang 10,4m). Thổ cư 272m2. Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng 70% Vị trí: Đường Quốc Lộ 1K vào 300m, gần chợ Đông Hòa, ngã ba Cây Lơn, BigC Go Dĩ An, làng đại học quốc gia TpHCM. Xung quanh đầy đủ tiện ích, đường xe hơi rộng, đi lại thuận tiện.

Xem thêm

Liên hệ:

096 655 ****

Vị trí bản đồ

14 tỷ

1 WC
298 m²
46,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0966551166

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà kho gần chợ Đông Hòa và BigC Go p. Đông Hòa Tp. Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.