Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng mặt tiền đường Mỹ Phước Tân Vạn, DT 350m2, gần vòng xoay An Phú kinh doanh đa ngành nghề

Ngày đăng: 08/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi bán mặt tiền đường Mỹ Phước Tân Vạn, ngay vòng xoay An Phú, khu vực kinh doanh sầm uất.
Diện tích: 350m2 (10m x 35m) 160m2 thổ cư.
Hiện trạng: Đang cho thuê với giá 35 triệu/tháng, thu nhập ổn định.
Giao thông thuận tiện: Đường lớn, kết nối dễ dàng với các khu công nghiệp, TP. HCM Bình Dương.
Giá bán: 10,4 tỷ (thương lượng chính chủ).
Liên hệ ngay: 0937526613 (Tuấn) để xem xưởng và chốt nhanh!

Xem thêm

Liên hệ:

093 752 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

10,4 tỷ

350 m²
29,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng mặt tiền đường Mỹ Phước Tân Vạn, DT 350m2, gần vòng xoay An Phú kinh doanh đa ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.