Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho mặt tiền Quốc lộ 14 - Cuôr Đăng (14.5 x 40m) - 5.360 tỷ

Ngày đăng: 19/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp ngay Km14, xã Cuôr Đăng, Cư Mgar. Đối diện vựa trái cây 6789.
Bao gồm nhà kho rộng 319m2 có 1 gác, 1 phòng ngủ, 2 toilet, hệ thống điện nước đầy đủ.
Lý tưởng để thu mua nông sản, trái cây, làm văn phòng, showroom hay kinh doanh tùy mục đích.

- Diện tích sổ: 14.5 x 22m (thực tế dài 40m).
- Thổ cư 160 m2.

Giá bán: 5.360 tỷ - Bớt Lộc cho người thiện chí!

Uyên Nhi Địa Ốc - O9l7299977.

Xem thêm

Liên hệ:

091 729 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m

Vị trí bản đồ

5,36 tỷ

1 PN, 2 WC
580 m²
9,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho mặt tiền Quốc lộ 14 - Cuôr Đăng (14.5 x 40m) - 5.360 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.