Tin đăng đã hết hạn.

Bán 12.000m đất mặt tiền quốc lộ 22

Ngày đăng: 01/04/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 12.000m đất mặt tiền Quốc lộ 22 củ chi. Kế bệnh viện xuyên á. Sổ hồng bao sang tên. Giá 160 tỷ thương lượng. Liên hệ xem đât gặp Quốc Tuấn 0902355344

Xem thêm

Liên hệ:

090 235 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m

Vị trí bản đồ

160 tỷ

12.000 m²
13,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 22, X. Tân Phú Trung, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Quốc Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 12.000m đất mặt tiền quốc lộ 22 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.