Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đất 2MT thổ cư 800m2/1002m2 ( quy hoạch MT sau đường 30m) gần vành đai & 3 cao tốc mộc bài TN

Ngày đăng: 21/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Phù hợp làm xưởng sx hoặc làm nhà vườn nghỉ dưỡng, tiềm năng gần nút giao Vành Đai 3 và cao tốc Mộc Bài TN / tiềm năng lâu dài đầu tư phân thành 8 nền . Xưởng có điện 3 pha 350 KVA đang cho thuê xưởng sản xuất có thu nhập ngay 50tr / tháng. Liên hệ chính chủ , giấy tờ pháp lý đầy đủ

Xem thêm

Liên hệ:

091 362 ****

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

1.002 m²
18,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Bích, X. Bình Mỹ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Mr Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đất 2MT thổ cư 800m2/1002m2 ( quy hoạch MT sau đường 30m) gần vành đai & 3 cao tốc mộc bài TN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.