Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường số 27 khu việt kiều Liêu bình hương 700m2 giá 15 tỷ

Ngày đăng: 17/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán căn nhà ngang 10x64 nở hậu tổng diện tích 700m2 thổ cư sẵn 300m2 hiện là nhà kho và nhà ở tất cả đều đang cho thuê. Cách đường Liêu bình hương 100m khu vực dân đông. Anh chị liên hệ em xem nhà và gặp chủ nhá

Xem thêm

Liên hệ:

091 633 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

15 tỷ

700 m²
21,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Số 27, X. Tân Thông Hội, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
0

0916336679

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường số 27 khu việt kiều Liêu bình hương 700m2 giá 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.