Tin đăng đã hết hạn.

Nhà + xưởng 468m2 mặt tiền Lê Thị Lơn - Bình Mỹ - Củ Chi

Ngày đăng: 02/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CCG nhà + xưởng giảm đầu tháng may mắn 500tr. Mặt tiền đường Lê Thị Lơn, 1 sẹc Hà Duy Phiên thông ra Tỉnh Lộ 8 và đường ven sông Sài Gòn. Đường trước đất 12m sắp tráng nhựa. Diện tích: 13x36m = 468m2. Xây dựng 460m2. Nhà + xưởng có giấp phép xây dựng. Trên đất có nhà cấp 4, nhà xưởng, nhà yến. Giá: 9,5 tỷ thương lượng (giá cũ 10 tỷ). Liên hệ: 0934911544

Xem thêm

Liên hệ:

093 491 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

468 m²
20,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Lơn, X. Bình Mỹ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
CN

CHÂU MINH NHẬT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà + xưởng 468m2 mặt tiền Lê Thị Lơn - Bình Mỹ - Củ Chi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.