Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xưởng mặt tiền tỉnh lộ 8 tổng diện tích 10000m2 đất SKC lâu dài

Ngày đăng: 28/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Xưởng cần bán gấp: Diện tích đất hơn 10000m2 , bao gồm đất SKC thời hạn lâu dài và đất ở. diện tích sử dụng 10.000m2 diện tích xưởng 7.000m2 ,văn phòng 300m2. xưởng xây đạt chuẩn cao 12m PCCC tự động. Vị trí. Mặt tiền tỉnh lộ 8 gần ngã tư Tân Quy, Xã tan Thạnh động Huyện Củ Chi. Đường xe công chạy 24/7. Rất thuận tiện cho các doanh nghiệp Hiện trạng xưởng đang hoạt động sản xuất nội thất Giá bán 105 tỷ Lh em để gặp chủ thương lượng và mua ạ xin cám ơn

Xem thêm

Liên hệ:

091 633 ****

Vị trí bản đồ

105 tỷ

10.000 m²
10,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 8, X. Tân Thạnh Đông, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
0

0916336679

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xưởng mặt tiền tỉnh lộ 8 tổng diện tích 10000m2 đất SKC lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.