Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp! siêu phẩm mặt tiền tỉnh lộ 15, phú mỹ hưng củ chi - 2700m2 chỉ 45 tỷ

Ngày đăng: 29/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng đầu tư tại Củ Chi! Chính chủ cần bán lô đất kim cương 2700m2 nằm ngay mặt tiền Tỉnh Lộ 15, khu vực Phú Mỹ Hưng cũ đầy tiềm năng. Đây là tài sản độc nhất vô nhị với lợi thế vượt trội: được phép sử dụng thêm 1000m2 hành lang sông thoáng đãng. Vị trí chiến lược này cực kỳ lý tưởng để xây dựng các dự án siêu VIP như khách sạn, nhà hàng đẳng cấp, hoặc trụ sở công ty. Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng minh bạch, giao dịch nhanh chóng. Đừng bỏ lỡ mảnh đất đắc địa này cơ hội sinh lời đột phá cho nhà đầu tư tinh hoa. Giá: 45 tỷ (thương lượng trực tiếp). Liên hệ chính chủ (24/7): [Anh Viên:0355270636]

Xem thêm

Liên hệ:

035 527 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

2.700 m²
16,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 15, X. Phú Mỹ Hưng, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Hữu Viên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp! siêu phẩm mặt tiền tỉnh lộ 15, phú mỹ hưng củ chi - 2700m2 chỉ 45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.