Tin đăng đã hết hạn.

Bán xưởng xã Bình Mỹ 3800m2 xưởng đã hoàn công

Ngày đăng: 23/09/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Công ty cần chuyển nhượng 1 nhà xưởng diện tích đất 3800m2 công trình xây dựng trên đất khoảng 2400m2. Xưởng đã hoàn công. Vị trí gần đường Võ Văn Bích cách đường Vành Đai 3 200m, gần cầu Sáng Hóc Môn thuận tiện lưu thông. AC có nhu cầu mua liên hệ em gặp chủ xưởng mua trực tiếp ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 456 ****

Vị trí bản đồ

37 tỷ

3.800 m²
9,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
X. Bình Mỹ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
0

0934565457

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán xưởng xã Bình Mỹ 3800m2 xưởng đã hoàn công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.