Tin đăng đã hết hạn.

Trung an củ chi xưởng mặt tiền đường nguyễn thị my thuộc xã trung an củ chi DT 20x24~510 thổ cư

Ngày đăng: 29/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Trung an Củ Chi (6,3 tỷ) CCG Bán nhà xưởng mặt tiền đường nguyễn thị my, dt, 510,m2 giá chỉ 12,3,triệu/m2 * Đặc điểm khu đất: - Diện tích: 510m2; - Đất ở:6 200,m2; - Kích thước:20. x 24m; - Hướng đất: tây,Bắc ; - Đường: nguyễn thị my thông ra tỉnh lô15: - Pháp lý: Sổ hồng riêng; - QH: ONT khu dân cư ; - Hiện trạng: có nhà xưởng làm Full: _ Hiện trạng xưởng làm hết đất : _ đang cho thuê. : 15 triêu / 1 tháng: _ đường xe công chay vu vi luôn Ạ: _ vi trí. Đường về thành phố tầm 20km: _ bình dương sát bên khu vực nhà xưởng: _ cao thoáng gần chợ ủy ban trường học: _ trung an : - Giá bán: 12,3, triệu/m2 = 6,3, tỷ (bơt lộc). _ vì chủ rất cần bán mong gặp dc khách thiện trí mua sử dụng quá tốt Ạ: * Vị trí khu đất: - Đ/c: Đường nguyễn thị my xã trung an Củ chi hcm" _ em cảm ơn quý ah chi đã coi tin

Xem thêm

Liên hệ:

096 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

1 WC
510 m²
12,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trung an củ chi xưởng mặt tiền đường nguyễn thị my thuộc xã trung an củ chi DT 20x24~510 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.