Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho nhà xưởng đẹp tại Võ Văn Bích, Củ Chi, HCM, diện tích: 15.000m2, PCCC tự động

Ngày đăng: 31/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán kho xưởng, Củ Chi. + Diện tích đất: 15.000m2. + Diện tích xưởng 1: 4.000m2. + Diện tích xưởng 2: 10.000m2. + Vị trí: Võ Văn Bích, Củ Chi, HCM. + Pháp lý đầy đủ, chính chủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng, sổ hồng đầy đủ. + Hệ thống PCCC hiện đại giúp nâng cao hiệu quả hoạt động kinh doanh. + Thích hợp cho các hoạt động sản xuất và lưu trữ hàng hóa. + Kho xưởng có không gian rộng rãi, thông thoáng, tạo điều kiện lý tưởng cho việc phát triển. + Gía bán: 185 tỷ - 190 tỷ (còn TL). + Hãy gọi tôi ngay 24/24h: 0938462668 A Khoa (web: Khoxuongphongthai.com) * Ngoài ra bên Công ty chúng tôi còn một số kho khác ở khu vực lân cận có diện tích 14000m2, 16000m2, 18000m2, 20000m2..., Quý khách hãy gọi để được tư vấn trước và dẫn xem kho phù hợp, không làm mất thời gian của quý khách. Để chúng tôi gửi thêm hình ảnh, videos thực tế... Trân trọng cảm ơn và mong có cơ hội làm việc cùng quý khách!

Xem thêm

Liên hệ:

093 846 ****

Vị trí bản đồ

190 tỷ

15.000 m²
12,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Bích, X. Bình Mỹ, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NK

Nguyễn Tấn Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho nhà xưởng đẹp tại Võ Văn Bích, Củ Chi, HCM, diện tích: 15.000m2, PCCC tự động - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.