Tin đăng đã hết hạn.

Nhà và kho góc 2 mặt tiền đường Lê Thị Ngà

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn nhà cấp 4 va kho mặt tiền đường Lê Thị Ngà ấp 3 Phươc Vinh An- ( nay là xã Củ chi mới) Dt: 451m2 có 300m2 thổ cư ngang 10m 45m

Xem thêm

Liên hệ:

094 875 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

451 m²
14,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Ngà, X. Phước Vĩnh An, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
AS

Anh Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà và kho góc 2 mặt tiền đường Lê Thị Ngà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.