Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Xưởng May Mặc 7.875m² Đất Sản Xuất Kinh Doanh Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, TP.HCM

Ngày đăng: 26/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Xưởng May Mặc 7.875m² Đất Sản Xuất Kinh Doanh Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, TP.HCM Tổng diện tích đất: 7.875m² (đất sản xuất kinh doanh, đã có giấy chứng nhận) Giá : 57.9000.000.000 Loại hình sử dụng: Riêng Mục đích sử dụng: Đất cơ sở sản xuất kinh doanh Xây dựng xưởng may mặc Thời hạn sử dụng: 50 năm từ ngày 11/03/2005 Công trình hiện hữu gồm: Văn phòng làm việc (Số 01): 348,9m² xây dựng 783,2m² sàn Tường gạch, sàn BTCT, mái ngói Xưởng sản xuất + kho (Số 02): 2.656,2m² xây dựng 2.973,0m² sàn Tường gạch, sàn BTCT, mái tôn Nhà ăn Nhà ở cho công nhân (Số 03): 430,2m² xây 964,8m² sàn Tường gạch, sàn BTCT, mái BTCT Nhà lưu trú công nhân (Số 04): 268,0m² xây 938,4m² sàn Tường gạch, sàn BTCT, mái BTCT (03 tầng) Pháp lý rõ ràng: Đã được cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất Đất nhà nước giao có thu tiền sử dụng Công trình có biên bản xử lý và văn bản của Sở Xây Dựng xác nhận Tiềm năng khai thác: Sẵn sàng đi vào hoạt động ngay: phù hợp làm xưởng may, sản xuất, kho bãi, logistics, Gần khu dân cư, dễ tuyển dụng nhân sự Cơ sở hạ tầng đã hoàn chỉnh: văn phòng, nhà ăn, khu lưu trú công nhân đầy đủ Liên hệ chính chủ: SĐT/Zalo: 0968995898 PHỐ GIA LAND Bất động sản công nghiệp Củ Chi

Xem thêm

Liên hệ:

096 899 ****

Vị trí bản đồ

57,9 tỷ

7.875 m²
7,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Xưởng May Mặc 7.875m² Đất Sản Xuất Kinh Doanh Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.