Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất mặt tiền đường nhuận đức dt 1464m2 có 200m2 thổ cư

Ngày đăng: 30/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà xã Nhuận Đức - H.CủChi Diện tích 15m x 85m, sổ riêng, 200m2 thổ Vị trí mặt tiền đường Nhuận Đức, xung quanh dân cư, kho xưởng, công ty, gần trung tâm Xã, nhiều tiện ích, thuận tiện đi lại . Giá bán 7,5 tỷ thương lượng, A/c quan tâm lh 0906389689 dẫn xem nhà, thông tin pháp lý đầy đủ !

Xem thêm

Liên hệ:

090 638 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

1.464 m²
5,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Nhuận Đức, X. Nhuận Đức, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Mr Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất mặt tiền đường nhuận đức dt 1464m2 có 200m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.