Tin đăng đã hết hạn.

BÁN NHÀ XƯỞNG ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH, Đường trước xưởng rộng,xe container ra vào thoải mái

Ngày đăng: 02/11/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ XƯỞNG ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH,Đường trước xưởng rộng, xe container ra vào thoải mái, thuận tiện vận chuyển hàng hóa. Vị trí: Tân Tiến Diện tích tổng: 695m² (trong đó có 121m² thổ cư) Diện tích xưởng: 500m², thiết kế kiên cố, có phòng bảo vệ văn phòng hệ thống điện 3 pha đầy đủ, đang cho thuê ổn định. Đường trước xưởng rộng, xe container ra vào thoải mái, thuận tiện vận chuyển hàng hóa. Cách đường Hồ Chí Minh (QL21A) chỉ 100m, vị trí trung tâm khu công nghiệp, giao thương thuận lợi. Pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ Giá bán: Chỉ hơn 8 tỷ cam kết dòng tiền ổn định hàng tháng, phù hợp cho nhà đầu tư muốn giữ tài sản, vừa có thu nhập thụ động. Lợi thế nổi bật Khu vực tập trung nhiều kho xưởng, cơ sở sản xuất. Nguồn thuê ổn định, tỷ suất sinh lời cao. Kết nối nhanh với trung tâm Chương Mỹ, Quốc lộ 6, KCN Phú Nghĩa, KCN Đông Sơn. Phù hợp đầu tư lâu dài hoặc mở rộng sản xuất kinh doanh. Liên hệ ngay: Văn phòng BĐS Đất Vàng 29 datvang29.com

Xem thêm

Liên hệ:

033 387 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

696 m²
12,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. 21, X. Tân Tiến, H. Chương Mỹ, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Khả Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN NHÀ XƯỞNG ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH, Đường trước xưởng rộng,xe container ra vào thoải mái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.