Tin đăng đã hết hạn.

Gấp bán nhà xưởng Châu Thành, Bến Tre - Giá siêu yêu!

Ngày đăng: 05/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà xưởng siêu hot tại xã Quới Sơn, huyện Châu Thành, Bến Tre đang chờ đón chủ mới đến rước nè! Diện tích siêu rộng rãi 2892.8m2, tha hồ cho các bạn trẻ khởi nghiệp hoặc mở rộng sản xuất kinh doanh.
Vị trí đắc địa, đối diện khu công nghiệp Giao Long, đường đi rộng 5m, cách quốc lộ 57B chỉ 30m, giao thông siêu thuận tiện. Giá chỉ 6.8 tỷ cho cả thửa đất, quá hời luôn!
Liên hệ ngay 0827370046 để được tư vấn và xem đất trực tiếp nha! Nhanh tay kẻo lỡ cơ hội có 1-0-2 này!
Xem thêm

Liên hệ:

082 737 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2.893 m²
2,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Qưới Sơn, H. Châu Thành, T. Bến Tre
BT

BẤT ĐỘNG SẢN BẾN TRE

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp bán nhà xưởng Châu Thành, Bến Tre - Giá siêu yêu! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.