Chào bán lô trục chính 7,5m lề 4m Cầu Đỏ Tuý Loan

Ngày đăng: 15/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào bán lô trục chính 7,5m lề 4m Cầu Đỏ Tuý Loan.
Diện tích: 150m2 ngang 5m*30m.
Trục thông 2 quốc lộ chính, kinh doanh buôn bán kho xưởng chung quanh.
Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng 5km.
Giá chỉ 3 tỷ 250 triệu còn thương lượng
Zalo: 0905.620.995
Xem thêm

Liên hệ:

090 562 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

150 m²
21,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cầu Đỏ Túy Loan, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
NL

Nguyễn Liên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chào bán lô trục chính 7,5m lề 4m Cầu Đỏ Tuý Loan - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.