Tin đăng đã hết hạn.

Bán cắt lỗ 1.5ha đất khu công nghiệp Cẩm Khê, Phú Thọ, phù hợp ngành nghề giấy, có sẵn hạ tầng

Ngày đăng: 26/08/2025

4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 1.5ha đất Cẩm Khê, Phú Thọ, ngành nghề giấy, có sẵn hạ tầng, giá 2,333 triệu/m². Nội dung: Vị trí: Đất tại Cẩm Khê, Phú Thọ, khu vực phát triển ngành nghề giấy. Diện tích: 1.5ha, có sẵn hạ tầng, bàn giao ngay. Giá bán: 2,333 triệu/m². Tiềm năng: Phù hợp với các dự án đầu tư trong ngành nghề giấy, thuận tiện cho việc sản xuất và kinh doanh. Liên hệ: Seigroup 0902259222mobi) 0902259222Viettel).

Xem thêm

Liên hệ:

090 225 ****

Vị trí bản đồ

35 tỷ

15.000 m²
2,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cắt lỗ 1.5ha đất khu công nghiệp Cẩm Khê, Phú Thọ, phù hợp ngành nghề giấy, có sẵn hạ tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.