Mặt tiền Song Hành QL1A ngay vòng xoay An Lạc. DT 1314m2 (19mx68m). Giá 126 tỷ TL

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Song Hành QL1A ngay vòng xoay An Lạc. DT 1314m2 (19mx68m). Giá 126 tỷ TL. - Xe lưu thông 2 chiều. - Ngay chân cầu vượt dành cho người đi bộ. - Pháp lý chuẩn. - Giá 126 tỷ TL. Liên hệ: 0908468996 Nhân Võ Website: https://bdsnhanvo.vn

Xem thêm

Liên hệ:

090 846 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m

Vị trí bản đồ

126 tỷ

1.314 m²
95,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Song Hành, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NB

Nhân BĐS

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Song Hành QL1A ngay vòng xoay An Lạc. DT 1314m2 (19mx68m). Giá 126 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.