Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Xưởng MT Trương Phước Phan dt 14x40 (565m2) GIá Tốt 36 tỷ TL

Ngày đăng: 29/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà xưởng mặt tiền kinh doanh đường Trương Phước Phan, P BTĐ -Đường 16m, gần Hương Lộ 2 - Diện tích: 14x40m tổng 565m2 - Lộ giới còn công nhận 14x31 (431m2 thổ cư) - Hiện trạng nhà xưởng đang cho thuê - Sổ hồng riêng - GIá bán: 36 tỷ Liên hệ Đan Thi xem nhà và gặp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 931 ****

Vị trí bản đồ

36 tỷ

565 m²
63,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đan Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Xưởng MT Trương Phước Phan dt 14x40 (565m2) GIá Tốt 36 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.