Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp kho hàng chính chủ tại KCN Bình Tân trả nợ Ngân hàng ( có thể thương lượng giá thêm )

Ngày đăng: 27/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Công trình hiện hữu: Nhà văn phòng: 594 m² (diện tích xây dựng 198 m²). Nhà xưởng: 2.623,5 m² (diện tích xây dựng 2.623,5 m²). Hình thức sở hữu: Sở hữu riêng, Vĩnh viễn ko thời hạn Mục đích sử dụng đất: Đất cơ sở sản xuất phi nông nghiệp (xây dựng văn phòng, nhà xưởng để bán và trả chậm). Ưu điểm nổi bật: Nằm ngay Khu công nghiệp Tân Tạo một trong những KCN lớn nhất TP. HCM. Vị trí chiến lược, kết nối QL1A, cao tốc, cảng, thuận tiện logistics & vận chuyển hàng hóa. Xưởng và văn phòng đã xây dựng kiên cố, có thể đưa vào khai thác ngay. Pháp lý đầy đủ, sang tên nhanh chóng. Phù hợp: Doanh nghiệp sản xuất, kho bãi, logistics. Nhà đầu tư cho thuê sinh lời dài hạn. Có thể thương lượng giá với khách hàng có thiện chí

Xem thêm

Liên hệ:

038 720 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

100 tỷ

4.200 m²
23,81 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp kho hàng chính chủ tại KCN Bình Tân trả nợ Ngân hàng ( có thể thương lượng giá thêm ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.