Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, 45 tỷ, 817 m2

Ngày đăng: 24/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ XƯỞNG + VĂN PHÒNG MẶT TIỀN AN DƯƠNG VƯƠNG BÌNH TÂN Địa chỉ: An Dương Vương, P. An Lạc, Quận Bình Tân, TP.HCM Diện tích đất: 817m² (ngang lớn, vuông vức) Kết cấu: Nhà xưởng: 300m², kết cấu kiên cố (BTCT, tường gạch, mái tôn) Nhà văn phòng: 90,7m², 3 tầng, xây dựng kiên cố (BTCT, gạch, sàn ceramic) Pháp lý: Đất cơ sở sản xuất, kinh doanh. Nhà nước cho thuê đất trả tiền hàng năm. Thời hạn sử dụng đất: đến 29/08/2047. Giá bán: trên 45 tỷ (còn thương lượng trực tiếp chính chủ) Vị trí đắc địa ngay trục An Dương Vương, khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện làm kho xưởng, văn phòng công ty, showroom hoặc đầu tư lâu dài. Liên hệ: 0909913789

Xem thêm

Liên hệ:

090 991 ****

Vị trí bản đồ

45 tỷ

817 m²
55,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, 45 tỷ, 817 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.