Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Chiến Lược, diện tích khủng mà rẻ, 143m2, chỉ hơn 10 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Xưởng mặt tiền Ấp Chiến Lược - Bình Hưng Hoà A - Bình Tân - 2 sổ ngang 8.2m - 290m2 - cho thuê 32 triệu/tháng chỉ 21.4 tỷ - bán riêng 10.7 tỷ. - Diện tích 8.2x35m, công nhận 287.5m2. - Mặt tiền Chiến Lược đường 12m kinh doanh, chủ đang cho thuê làm xưởng in 32 triệu. - Tương lai ra 2 mặt tiền cực kỳ đẹp, tiện mua cho thuê, xây CHDV, Khách sạn. - Pháp lí chuẩn, công chứng trong ngày. Liên Hệ Trí - NHà Siêu ngon.

Xem thêm

Liên hệ:

037 260 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

1 WC
143 m²
74,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Ấp Chiến Lược, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trí Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Chiến Lược, diện tích khủng mà rẻ, 143m2, chỉ hơn 10 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.