Tin đăng đã hết hạn.

Bán kho, nhà xưởng tại KCN Tân Tạo, 55 tỷ, DT 4108m2 LH 0909913789

Ngày đăng: 21/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán kho xưởng khu công nghiệp Tân Tạo Bình Tân. Giá bán: 55 tỷ. Vị trí: Khu công nghiệp Tân Tạo, Bình Tân, TP. HCM. Thời hạn thuê đất: Đến 17/06/2047. Thông tin tài sản: Diện tích đất: 4.108 m2. Diện tích xây dựng: 1.682 m2. Văn phòng: 268,3 m² (sở hữu riêng). Kho 1: 516 m² (sở hữu riêng). Kho 2: 1.077,3 m² (sở hữu riêng). Hạ tầng hoàn chỉnh, có văn phòng, kho bãi rộng rãi, đáp ứng chuẩn sản xuất & lưu trữ. Nằm trong KCN Tân Tạo khu công nghiệp lớn, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận lợi, xe container 24/24. Ưu điểm nổi bật: KCN Tân Tạo vị trí chiến lược, kết nối nhanh QL1A, cao tốc, cảng & sân bay. Pháp lý minh bạch, sổ đỏ cấp bởi Sở TNMT TP. HCM. Đầu tư lâu dài thời hạn thuê đất còn đến năm 2047. Thích hợp làm kho xưởng sản xuất, kho logistics, hoặc đầu tư cho thuê sinh lời. Liên hệ ngay để xem thực tế & thương lượng 0909913789

Xem thêm

Liên hệ:

090 991 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

55 tỷ

4.108 m²
13,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán kho, nhà xưởng tại KCN Tân Tạo, 55 tỷ, DT 4108m2 LH 0909913789 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.